| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Tên | Đúc nhựa |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Kiểu tạo hình | khuôn ratational |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Công nghệ làm khuôn | Đúc khuôn và CNC |
| Tên | Khuôn nhôm quay |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Độ bền | Cao |
| Thời gian sản xuất | Đẹp |
| Hình dạng | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Khuôn nhôm quay |
|---|---|
| Độ chính xác | Chính xác |
| Công suất sản xuất | lớn |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên | Bình nhiên liệu tiện dụng |
|---|---|
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
| Công suất | Thuế |
| Vật liệu | Nhựa |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Tên | bể đúc xoắn |
|---|---|
| Màu sắc | Tự phối màu |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Tên | Kayak tùy chỉnh |
|---|---|
| Gỗ chân | Điều chỉnh |
| Hệ thống theo dõi | Skeg |
| Chiều rộng | 30 inch |
| Khả năng trọng lượng | 300 bảng Anh |
| Tên sản phẩm | Nhựa đúc xoắn |
|---|---|
| Thời gian dẫn | 30 NGÀY |
| Mô hình hình | đúc quay, đúc quay |
| Độ dày tường của khuôn | 8-10mm |
| Khả năng cung cấp | 4mm-8mm, độ dày tùy chỉnh |
| Tên | Khuôn chậu trồng cây |
|---|---|
| Độ bền sản phẩm | Sức bền |
| Product_Shape | Hình dạng tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | Công cụ vườn |
| Sản phẩm_Tùy chỉnh | Có sẵn tùy chọn thiết kế và logo tùy chỉnh |