| Tên sản phẩm | Nhựa đúc xoắn |
|---|---|
| Thời gian dẫn | 30 NGÀY |
| Mô hình hình | đúc quay, đúc quay |
| Độ dày tường của khuôn | 8-10mm |
| Khả năng cung cấp | 4mm-8mm, độ dày tùy chỉnh |
| Tên | đúc quay tùy chỉnh |
|---|---|
| Độ chính xác | Chính xác |
| Công suất sản xuất | lớn |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Độ chính xác | Chính xác |
|---|---|
| Công suất sản xuất | lớn |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Độ bền | Cao |
| Độ chính xác | Chính xác |
|---|---|
| Công suất sản xuất | lớn |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Độ bền | Cao |
| Kiểu tạo hình | Rào chắn đường khuôn |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Độ dày thành sản phẩm | Tùy chỉnh 4mm-8 mm |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Tên | Sản phẩm đúc quay |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Tên | Xe đẩy nhựa công nghiệp |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |