| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Vật liệu nhựa | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Điều trị bề mặt | Gương/Phun cát/Bóng |
| Kháng UV | Vâng |
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Đặc trưng | Khả năng chịu tia cực tím/nhiệt độ cao |
| Chế độ định hình | Máy CNC |
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Phần mềm thiết kế | PROE.UG.CAD.Soldworks |
| Tên | khuôn quay |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Hình dạng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Tên | Công cụ đúc xoay |
|---|---|
| Hình dạng | tùy chỉnh |
| Vật liệu | polyetylen |
| Công nghệ | đúc quay |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Đặc điểm | đơn giản, chi phí thấp, phù hợp |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Công nghệ | đúc quay |
| Phần mềm thiết kế | PROE.UG.CAD.Soldworks |
| Màu sắc và Kích thước | Tùy chỉnh / LOGO của bạn |
| Chất liệu sản phẩm | Bình đựng nước ngầm |
|---|---|
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Độ dày thành sản phẩm | Tùy chỉnh 4mm-8 mm |
| Hình dạng | Thuế |
|---|---|
| tùy chỉnh | Vâng |
| Chất liệu sản phẩm nhựa | LLDPE, MDPE và HDPE |
| Chống khí hậu | Vâng |
| Chức năng | Sản xuất sản phẩm nhựa |
| tốc độ bàn chải | 1000RPM/Tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại | Điện |
| Chiều dài dây | 5m và không dây/tùy chỉnh |
| Làm sạch chiều rộng | 30cm/tùy chỉnh |
| Nguồn năng lượng | AC |