| Tên | khuôn quay |
|---|---|
| Màu sắc | bạc |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Từ khóa | Thùng nhiên liệu nhựa |
|---|---|
| Màu sắc | Tự phối màu |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | LLDPE |
| Màu sắc | bạc |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | bạc |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhôm |
| Nama | Bể Adblue |
|---|---|
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mô hình hình | đúc quay, đúc quay |
| Độ dày tường của khuôn | 8-10mm |
| Độ chính xác | Chính xác |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Thời gian sản xuất | Đẹp |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | Có thể tùy chỉnh |
| Kiểu tạo hình | khuôn quay |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày thành sản phẩm | Tùy chỉnh 4mm-8 mm |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Độ chính xác | Chính xác |
|---|---|
| Tên | Người trồng hoa |
| Công suất sản xuất | lớn |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Vật liệu | Nhôm |
| Màu sắc | Tự phối màu |
|---|---|
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | LLDPE |
| Bảo hành | Có thể đàm phán |
|---|---|
| Màu sắc | Tự phối màu |
| Kích thước | Có nhiều kích cỡ khác nhau |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Đèn nhẹ | Vâng |