| Tên | Bình đựng nước ngầm |
|---|---|
| Màu sắc | Tự phối màu |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | LLDPE |
| Từ khóa | Bể Adblue /đúc nhựa quay |
|---|---|
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
| Vật liệu | Nhựa |
| Mô hình hình | đúc quay, đúc quay |
| Độ dày tường của khuôn | 8-10mm |
| Trọng lượng | Thuế |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Vật liệu | Nhôm phôi nấm T6061 |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Ứng dụng | Phạm vi rộng |
| Tên | Khuôn nhôm quay |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Độ bền | Cao |
| Thời gian sản xuất | Đẹp |
| Hình dạng | Có thể tùy chỉnh |
| Từ khóa | Khuôn nhôm quay |
|---|---|
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
| Đặc điểm | Khả năng chịu tia cực tím/nhiệt độ cao |
| Chế độ định hình | Máy CNC |
| vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Đặc trưng | Khả năng chịu tia cực tím/nhiệt độ cao |
| Chế độ định hình | Máy CNC |
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Phần mềm thiết kế | PROE.UG.CAD.Soldworks |
| Từ khóa | Sản phẩm rotomoulding |
|---|---|
| Trọng lượng | Thuế |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Vật liệu | Nhôm phôi nấm T6061 |
| BẢO TRÌ | Mức thấp |
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Vật liệu nhựa | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Điều trị bề mặt | Gương/Phun cát/Bóng |
| Kháng UV | Vâng |
| Kiểu tạo hình | Nhà máy đúc quay |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Độ dày thành sản phẩm | Tùy chỉnh 4mm-8 mm |
| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Đặc trưng | Khả năng chịu tia cực tím/nhiệt độ cao |
| Chế độ định hình | Máy CNC |
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Phần mềm thiết kế | PROE.UG.CAD.Soldworks |