| Nhà sản xuất | DỊCH VỤ OEM |
|---|---|
| Vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Vật liệu nhựa | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Điều trị bề mặt | Gương/Phun cát/Bóng |
| Kháng UV | Vâng |
| Tên | đúc xoay |
|---|---|
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày thành sản phẩm | Tùy chỉnh 4mm-8 mm |
| Công nghệ làm khuôn | Đúc khuôn và CNC |
| Công suất sản xuất | lớn |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Độ bền | Cao |
| Chi phí | Giá cả phải chăng |
| Xét bề mặt | Mượt mà |
| Đặc điểm | Chất lượng mạnh mẽ/Khả năng chịu nhiệt độ cao |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhà máy quay nhôm |
| Phần mềm thiết kế | PROE.UG.CAD.Soldworks |
| Quy trình khuôn mẫu | Khuôn quay CNC |
| Màu sắc và Kích thước | Cổng tùy chỉnh |
| Tên | máy làm sạch tự động |
|---|---|
| Công suất sản xuất | lớn |
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Độ bền | Cao |
| Tên | Đồ nội thất xoay |
|---|---|
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Tên | Sản phẩm đúc xoắn xoắn |
|---|---|
| Màu sắc | Tự phối màu |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Logo | Biểu tượng tùy chỉnh |
| Xét bề mặt | Phun cát, đánh bóng hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Phạm vi rộng |
|---|---|
| Độ chính xác | Chính xác |
| Thời gian sản xuất | Đẹp |
| Chống nhiệt độ | Cao |
| Loại | Luân phiên |
| Tên | Rotomolding xô lạnh |
|---|---|
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
| Chất liệu sản phẩm | Bột trộn LLDPE/HDPE/LDPE/MDPE hoặc bột biến tính |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Kiểu tạo hình | Khuôn quay |
|---|---|
| vật liệu khuôn | Nhôm A356/Nhôm rèn |
| Độ dày khuôn | Tùy chỉnh 8 mm-12 mm |
| Công nghệ làm khuôn | Đúc khuôn và CNC |
| Phần mềm thiết kế | CAD/UG, v.v. |